ราคา 530000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17096.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Casa Bangyai MRT

ดียะ
0865773560
2024-04-23 18:35:30.0
เลขที่ประกาศ: 481331
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด อาคาร33 เอื้ออาทร บางใหญ่ 31.79 ตรม.สภาพดี ราคาถูก ใกล้เวสต์เกต

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31.79 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 5 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ

::รายการฟอร์นิเจอร์::
จะรับเฟอร์นิเจอร์หรือไม่รับ แจ้งได้ค่ะ

รายละเอียด (รหัสทรัพย์ N625)
-อาคาร 33 ชั้น 4 (จากทั้งหมด 5 ชั้น)
-1 นอน 1 น้ำ มีเคาน์เตอร์ครัว
-31.79 ตารางเมตร (ห้องใหญ่ กั้นเป็น 2 นอน ได้)
-ระเบียงทิศเหนือ
-อายุห้อง ~15 ปี
-ไม่มีปัญหาน้ำรั่ว ซึม
-เจ้าของเป็นคุณครู เกษียณ ขายเพราะจะย้ายกลับต่างจังหวัด เป็นห้องมือเดียว เจ้าของดูแลดีมาก
-มี รปภ
-เพื่อนบ้านดี ชั้นนี้ สงบ เป็นส่วนตัว
-ไม่มีลิฟต์
-มีวินมอเตอร์ไซค์ หน้าโครงการ
-ค่าส่วนกลางรวมค่าน้ำ ตกเดือนละประมาณ 360 บาท

ขาย 530,000 บาท
ค่าโอนทั้งหมดทุกรายการคนละครึ่ง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-ใกล้โครงการรถไฟฟ้าสายสีม่วง
-ปากทางเป็นจุดต่อรถหลายสาย และศูนย์กลางคิวรถตู้
-หน้าโครงการมีท่ารถตู้ มอไซค์วิน ป้ายรถเมล์ เดินทางสะดวกมากๆ
-ใกล้ห้างโฮมโปร บิ๊กซี โรงพยาบาล ตลาดกลางบางใหญ่
-ใกล้เซ็นทรัลเวสต์เกต
ใกล้ IKEA
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.875,100.404

ราคา: 530,000 บาท

สนใจติดต่อ: ดียะ 0865773560
Line: dya-supaporn
facebook page : https://www.facebook.com/dyaproperty/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0